Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda lúc 19:00 ngày 28/06/2026
Irtysh Pavlodar
VS
Kaisar Kyzylorda
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Xem trực tiếp trận đấu Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda diễn ra ngày 28/06/2026
Phát sóng trực tiếp Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda tại giải đấu Ngoại Hạng Kazakhstan
Ngoại Hạng KazakhstanNhà cái uy tín
Bình Luận
Xem trực tiếp trận đấu Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda full HD.
Link phát sóng trận đấu Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda được cập nhật trước 60 phút.
Xem trận đấu Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda ở kênh nào?
Link sopcast, link Acestream, Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda full HD có bình luận tiếng Việt.
Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.