The New Saints
VS
Bangor 1876
Châu Á Châu Âu Tài xỉu Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1 HT
FT
Châu Á
Hiệp 1 HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1 HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1 HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1 HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-

Xem trực tiếp trận đấu The New Saints vs Bangor 1876 diễn ra ngày 01/07/2026

Phát sóng trực tiếp The New Saints vs Bangor 1876 tại giải đấu Giao Hữu CLB

Giao Hữu CLB
Nhà cái uy tín
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%

Bình Luận

Xem trực tiếp trận đấu The New Saints vs Bangor 1876 full HD.

Link phát sóng trận đấu The New Saints vs Bangor 1876 được cập nhật trước 60 phút.

Xem trận đấu The New Saints vs Bangor 1876 ở kênh nào?

Link sopcast, link Acestream, The New Saints vs Bangor 1876 full HD có bình luận tiếng Việt.

Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.